อันนี้เกิดจากอะไรครับอะไรเสีย

เกริ่นก่อนเลยว่าจากโพสต์ที่แล้วผมยังไม่ได้เอาไปให้ช่างซ่อมเนื่องจากดวงซวยติดโควิดจากไหนไม่รู้เลยต้องเก็บตัวอยู่บ้าน แล้วผมลองถอดเคสดึงสายเสียบใหม่แบบที่หลายๆคนเม้นมันหายจอลายแล้วกลับมาเป็นอาการก่อนที่จะเป็นจอลายแบบที่เคยเป็น
*อาการ*
*เรียงจากหน้าโลโก้ไปหน้า วินโดว์ที่หมุนๆแล้วไป จอดำหมุนๆละสุดท้ายไม่เข้าวินโดว์ปกติแต่ขึ้น"no signal" ละวนกลับมาหน้าโลโก้ล่ะรีวนงี้ไปเรื่อยๆ มันเป็นเพราะอะไรครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่