ผู้ใช้รถ Eco-car

* กระทู้นี้สามารถใช้งานได้เฉพาะผู้ที่มี Link นี้เท่านั้นค่ะ
สวัสดีคับ พี่น้องชาวรัชดาทุกท่านหัวใจ

ตอนนี้ผมกำลังศึกษาในระดับบัณฑิตศึกษาและต้องทำ project ศึกษาเกี่ยวกับตลาดรถ Eco-car ในประเทศ รวมถึงผู้ใช้รถอีโคคาร์ด้วย

จึงอยากขอความช่วยเหลือจาก พี่ๆ น้องๆ ห้องรัชดาช่วยกรอกแบบสอบถามนิดนึงคับ
ถือเป็นการช่วยเหลือให้ project สัมฤทธิ์ผล

หมายเหตุ ผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับบริษัทใดๆ ทั้งสิ้น

ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือในการตอบแบบสอบถามครับ ยิ้ม
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่